ประชาสัมพันธ์เชิญชวนประชาชนเยี่ยมชมนิทรรศการตลอดเดือนสิงหาคม
![☘️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t14/1/16/2618.png)
เทศบาลตำบลบ้านกลาง
![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t8c/1/16/1f389.png)
ขอประชาสัมพันธ์เชิญชวนประชาชนเยี่ยมชมนิทรรศการตลอดเดือนสิงหาคม เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง
![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
ณ ห้องนิทรรศการถาวรโครงการอันเนื่องมาจาก พระราชดำริจังหวัดเชียงใหม่ ชั้น 1 อาคารอำนวยการ ศาลากลางจังหวัดเชียงใหม่
**เพื่อร่วมเป็นส่วนหนึ่งของการสืบสาน รักษา และต่อยอด ในการส่งเสริมให้ศาสตร์พระราชาอยู่เคียงคู่กับวิถีชีวิตของประชาชนและพัฒนาพื้นที่ให้ยั่งยืน